મુંબઈમાં અને આસપાસમાં કોણે કોને શિકસ્ત આપી?

Published: 20th October, 2014 05:52 IST

મુંબઈમાં અને આસપાસમાં કોણે કોને શિકસ્ત આપી?



ધારાવી

વિજેતા : કૉન્ગ્રેસ

વર્ષા ગાયકવાડ

૪૭,૭૧૮

V/S

બાબુરાવ માને

શિવસેના

૩૨,૩૯૦

દિવ્યા ઢોલે

BJP

૨૦,૭૬૩

હનુમંત નાંદેપલ્લી

અપક્ષ

૫૩૩૩

સંદીપ કાથે

BSP

૩૧૪૩

NOTA

૧૪૩૬

બાંદરા-વેસ્ટ

વિજેતા : BJP

ઍડ. આશિષ શેલાર

૭૪,૭૭૯

V/S

બાબા સિદ્દીકી

કૉન્ગ્રેસ

૪૭,૮૬૮

વિલાસ ચાવરી

શિવસેના

૧૪,૧૫૬

તુષાર આફલે

MNS

૩૧૧૬

આસિફ ભામલા

NCP

૨૩૮૭

NOTA

૧૫૩૫

જોગેશ્વરી-ઈસ્ટ

વિજેતા : શિવસેના

રવીન્દ્ર વાયકર

૭૨,૭૬૭

V/S

ઉજ્વલા મોડક

BJP 

૪૩,૮૦૫

રાજેશ શર્મા

કૉન્ગ્રેસ

૨૬,૬૧૭

ભાલચંદ્ર અંબુરે

MNS

૧૧,૮૭૪

દીનકર તાવડે

NCP

૨૩૬૩

NOTA

૨૦૩૮

અણુશક્તિનગર

વિજેતા : શિવસેના

તુકારામ કાતે

૩૯,૯૬૬

V/S

નવાબ મલિક

NCP

૩૮,૯૫૯

વિઠ્ઠલ ખરટમોલ

BJP

૨૩,૭૬૭

રાજેન્દ્ર માહુલકર

કૉન્ગ્રેસ

૧૭,૬૧૫

અકબર હુસેન

PWP

૪૯૧૦

NOTA

૧૫૭૭

અંધેરી-વેસ્ટ

વિજેતા : BJP

અમિત સાટમ

૫૯,૦૨૨

V/S

અશોક જાધવ

કૉન્ગ્રેસ

૩૪,૯૮૨

જયવંત પરબ

શિવસેના

૨૬,૭૨૧

રઈસ લશ્કરિયા

MNS

૧૨,૯૭૦

એમ. એ. હુસેન

AIMIM

૩૮૨૧

NOTA

૧૪૬૭

અંધેરી-ઈસ્ટ

વિજેતા : શિવસેના

રમેશ લટકે

૫૨,૮૧૭

V/S

સુનીલ યાદવ

BJP

૪૭,૩૩૮

સુરેશ શેટ્ટી

કૉન્ગ્રેસ

૩૭,૯૨૯

સંદીપ દળવી

MNS

૯૪૨૦

અખિલેશ સિંહ

NCP

૧૩૨૭

NOTA

૧૬૩૨

મલાડ-વેસ્ટ

વિજેતા : કૉન્ગ્રેસ

અસલમ શેખ

૫૬,૫૭૪

V/S

ડૉ. રામ બારોટ

BJP

૫૪,૨૭૧

ડૉ. વિનય જૈન

શિવસેના

૧૭,૮૮૮

દીપક પવારે

MNS

૧૪,૪૨૫

સિરીલ ડિસોઝા

અપક્ષ

૨૮૩૯

NOTA

૧૭૧૪

કાલિના

વિજેતા : શિવસેના

સંજય પોટનીસ

૩૦,૭૧૫

V/S

અમરજિત સિંહ

BJP 

૨૯,૪૧૮

કૃપાશંકર સિંહ

કૉન્ગ્રેસ

૨૩,૫૯૫

કપ્તાન મલિક

NCP

૧૮,૧૪૪

ચંદ્રકાંત મોરે

MNS

૧૧,૭૦૮

NOTA

૧૭૬૬

દહિસર

વિજેતા : BJP

મનીષા ચૌધરી

૭૭,૨૩૮

V/S

વિનોદ ઘોસાળકર

શિવસેના

૩૮,૬૬૦

શીતલ મ્હાત્રે

કૉન્ગ્રેસ

૨૧,૮૮૯

ડૉ. શુભા રાઉળ

MNS

૧૭,૪૩૯

હરીશ શેટ્ટી

NCP

૯૯૫

NOTA

૧૯૦૭

વરલી

વિજેતા : શિવસેના

સુનીલ શિંદે

૬૦,૬૨૫

V/S

સચિન આહીર

NCP

૩૭,૬૧૩

સુનીલ રાણે

BJP

૩૦,૮૪૯

વિજય કુડતરકર

MNS

૮૪૨૩

રામચંદ્ર દત્તાત્રેય

કૉન્ગ્રેસ

૫૯૪૧

NOTA

૧૫૫૯

મુંબાદેવી

વિજેતા : કૉન્ગ્રેસ

અમીન પટેલ

૩૯,૧૮૮

V/S

અતુલ શાહ

BJP

૩૦,૬૭૫

શરીફ રફી

AIMIM

૧૬,૧૬૫

યુગંધરા સાલેકર

શિવસેના

૧૫,૪૭૯

ઇન્તિયાઝ અનીસ

MNS

૩૬૦૧

NOTA

૮૦૨

ભાંડુપ-વેસ્ટ

વિજેતા : શિવસેના

અશોક પાટીલ

૪૮,૧૫૧

V/S

મનોજ કોટક

BJP

૪૩,૩૭૯

શિશિર શિંદે

MNS

૩૬,૧૮૩

શ્યામ સાવંત

કૉન્ગ્રેસ

૧૬,૫૨૧

સુરેશ કોપરકર

અપક્ષ

૬૫૯૯

NOTA

૧૭૫૫

ઘાટકોપર-ઈસ્ટ

વિજેતા : BJP

પ્રકાશ મહેતા

૬૭,૦૧૨

V/S

જગદીશ ચૌધરી

શિવસેના

૨૬,૮૮૫

પ્રવીણ છેડા

કૉન્ગ્રેસ

૨૧,૩૦૩

રાખી જાધવ

NCP

૧૦,૪૭૧

સતીશ નારકર

MNS

૭૬૯૬

NOTA

૧૮૫૦

ઘાટકોપર-વેસ્ટ

વિજેતા : BJP

રામ કદમ

૮૦,૩૪૩

V/S

સુધીર મોરે

શિવસેના

૩૮,૪૨૭

દિલીપ લાંડે

MNS

૧૭,૨૦૭

રામગોવિંદ યાદવ

કૉન્ગ્રેસ

૧૦,૦૭૧

હારૂન ખાન

NCP

૭૪૨૬

NOTA

૧૮૭૯

સાયન-કોલીવાડા

વિજેતા : BJP

કૅપ્ટન તમિલ સેલ્વમ

૪૦,૮૬૯

V/S

મંગેશ સાટમકર

શિવસેના

૩૭,૧૩૧

જગન્નાથ શેટ્ટી

કૉન્ગ્રેસ

૨૩,૧૦૭

પ્રસાદ લાડ

NCP

૧૧,૭૬૯

મનોજ સંસારે

અપક્ષ

૬૭૧૬

NOTA

૧૪૫૭

શિવડી

વિજેતા : શિવસેના

અજય ચૌધરી

૭૨,૪૬૨

V/S

બાળા નાંદગાંવકર

MNS

૩૦,૫૫૩

શલાકા સાળવી

BJP

૨૧,૯૨૧

જામસુતકર મનોજ

કૉન્ગ્રેસ

૧૨,૭૩૨

નંદકુમાર કાતકર

NCP

૫૨૬૯

NOTA

૧૮૧૬

બાંદરા-ઈસ્ટ

વિજેતા : શિવસેના

પ્રકાશ સાવંત

૪૧,૩૮૮

V/S

ક્રિષ્ના પારકર

BJP

૨૫,૭૯૧

રાહબર ખાન

AIMIM

૨૩,૯૭૬

સંજીવ બાગડી

કૉન્ગ્રેસ

૧૨,૨૨૯

સંતોષ ધુવાળી

NCP

૯૭૨૫

NOTA

૮૮૩

કોલાબા

વિજેતા : BJP

રાજ પુરોહિત

૫૨,૬૦૮

V/S

પાંડુરંગ સકપાલ શિવસેના

૨૮,૮૨૧

ઍની શેખર

કૉન્ગ્રેસ

૨૦,૪૧૦

બશીર પટેલ

NCP

૫૯૬૬

અરવિંદ ગાવડે

MNS

૫૪૫૩

NOTA

૧૫૧૬

ભાયખલા

વિજેતા : AIMIM

ઍડ. વારિસ પઠાણ

૨૫,૩૧૪

V/S

મધુ ચવાણ

BJP

૨૩,૯૫૭

અણ્ણા ઉર્ફે મધુ ચવાણ કૉન્ગ્રેસ

૨૨,૦૨૧

ગીતા ગવળી

ખ્ગ્લ્

૨૦,૮૯૫

સંજય નાઈક

MNS

૧૯,૭૬૨

NOTA

૧૬૨૦

માહિમ

વિજેતા : શિવસેના

સદા સરવણકર

૪૬,૨૯૧

V/S

નીતિન સરદેસાઈ

MNS

૪૦,૩૫૦

વિલાસ આંબેકર

BJP

૩૩,૪૪૬

પ્રવીણ નાઈક

કૉન્ગ્રેસ

૧૧,૯૧૭

રમેશ પરબ

NCP

૧૨૧૯

NOTA

૧૯૧૮

વર્સોવા

વિજેતા : BJP

ડૉ. ભારતી લવેકર

૪૯,૧૮૨

V/S

બલદેવ ખોસા

કૉન્ગ્રેસ

૨૨,૭૮૪

અબ્દુલ શેખ

AIMIM

૨૦,૧૨૭

મનીષ ધુરી

MNS

૧૪,૫૦૮

નરેન્દ્ર વર્મા

NCP

૩૭૧૦

NOTA

૩૨૬૬

વિક્રોલી

વિજેતા : શિવસેના

સુનીલ રાઉત

૫૦,૩૦૨

V/S

મંગેશ સાંગલે

MNS

૨૪,૯૬૩

સંજય પાટીલ

NCP

૨૦,૨૩૩

 ડૉ. સંદેશ મ્હાત્રે

કૉન્ગ્રેસ

૧૮,૦૪૬

વિવેક પંડિત

RPI(A)

૬૯૭૫

NOTA

૩૨૫૧

કુર્લા

વિજેતા : શિવસેના

મંગેશ કુડાલકર

૪૧,૫૮૦

V/S

વિજય કાંબળે

BJP 

૨૮,૯૦૧

અવિનાશ બર્વે

AIMIM

૨૫,૭૪૧

મિલિંદ કાંબળે

NCP

૧૪,૧૯૪

બ્રહ્માનંદ શિંદે

કૉન્ગ્રેસ

૧૨,૮૫૫

NOTA

૧૧૯૫

ચારકોપ

વિજેતા : BJP

યોગેશ સાગર

૯૬,૦૯૭

V/S

શુભદા ગુડેકર

શિવસેના

૩૧,૭૩૦

ભરત પારેખ

કૉન્ગ્રેસ

૨૧,૭૩૩

દીપક દેસાઈ

MNS

૫૬૫૪

સુનીલ ગિરિ

BSP

૯૭૩

NOTA

૧૩૬૩

બોરીવલી

વિજેતા : BJP

વિનોદ તાવડે

૧,૦૮,૨૭૮

V/S

ઉત્તમપ્રકાશ અગ્રવાલ

શિવસેના

૨૯,૦૧૧

નયન કદમ

MNS

૨૧,૭૬૫

અશોક સૂત્રાળે

કૉન્ગ્રેસ

૧૪,૯૯૩

ઇન્દ્રપાલ સિંહ

NCP

૧૧૯૦

NOTA

૨૦૫૬

માનખુર્દ-શિવાજીનગર

વિજેતા : સમાજવાદી પાર્ટી

અબુ આઝમી

૪૧,૭૧૯

V/S

સુરેશ પાટીલ

શિવસેના

૩૧,૭૮૨

યુસુફ અબ્રાહની

કૉન્ગ્રેસ

૨૭,૪૯૪

રાજેન્દ્ર વાઘમારે

NCP

૫૬૩૨

અલ્તાફ કાઝી

AIMIM

૪૫૦૫

NOTA

૧૩૩૮

ચેમ્બુર

વિજેતા : શિવસેના

પ્રકાશ ફાતર્પેકર

૪૭,૪૧૦

V/S

ચંદ્રકાંત હંડોરે

કૉન્ગ્રેસ

૩૭,૩૮૩

દીપક નિખાળજે

RPI(A)

૩૬,૬૧૫

સારિકા સાવંત

MNS

૫૮૩૨

રવીન્દ્ર પવાર

NCP

૩૯૩૩

NOTA

૩૮૯૪

વડાલા

વિજેતા : કૉન્ગ્રેસ

કાલિદાસ કોલંબકર

૩૮,૫૪૦

V/S

મિહિર કોટેચા

BJP

૩૭,૭૪૦

હેમંત ડોકે

શિવસેના

૩૨,૦૮૦

આનંદ પ્રભુ

MNS

૬૨૨૩

પ્રમોદ પાટીલ

NCP

૧૪૯૬

NOTA

૧૬૨૪

વિલે પાર્લે

વિજેતા : BJP

પરાગ અળવણી

૭૪,૨૭૦

V/S

શશિકાંત પારકર

શિવસેના

૪૧,૮૩૫

ક્રિષ્ના હેગડે

કૉન્ગ્રેસ

૨૪,૧૯૧

સુહાસ શિંદે

MNS

૫૮૮૨

ગૉડફ્રે પિમેન્ટા

અપક્ષ

૧૭૩૩

NOTA

૧૫૧૩

ચાંદિવલી

વિજેતા : કૉન્ગ્રેસ

આરિફ નસીમ ખાન

૭૩,૧૪૧

V/S

સંતોષ સિંહ

શિવસેના

૪૩,૬૭૨

ઈશ્વર તાયડે

MNS

૨૮,૭૬૮

અન્નામલાઇ એસ.

અપક્ષ

૨૦,૨૬૬

શરદ પવાર

NCP

૯૭૪૦

NOTA

૪૬૫૩

ગોરેગામ

વિજેતા : BJP

વિદ્યા ઠાકુર

૬૩,૬૨૯

V/S

સુભાષ દેસાઈ

શિવસેના

૫૮,૮૭૩

ગણેશ કાંબળે

કૉન્ગ્રેસ

૧૮,૪૧૪

શશાંક રાવ

NCP

૯૨૮૭

મનોહર રત્નપારખે

BSP

૧૨૭૪

NOTA

૧૯૩૫

દિંડોશી

વિજેતા : શિવસેના

સુનીલ પ્રભુ

૫૬,૫૭૭

V/S

રાજહંસ સિંહ

કૉન્ગ્રેસ

૩૬,૭૪૯

મોહિત કમ્બોજ

BJP

૩૮,૧૬૯

શાલિની ઠાકરે

MNS

૧૪,૬૬૨

અજિત રાવરાણે

NCP

૮૫૫૦

NOTA

૧૧૩૯

માગાઠાણે

વિજેતા : શિવસેના

પ્રકાશ સુર્વે

૬૫,૦૧૬

V/S

હેમેન્દ્ર મહેતા

BJP

૪૪,૬૩૧

પ્રવીણ દરેકર

MNS

૩૨,૦૫૭

સચિન સાવંત

કૉન્ગ્રેસ

૧૨,૨૦૨

સચિન શિંદે

NCP

૨૬૯૭

NOTA

૧૮૬૨

મલબાર હિલ

વિજેતા : BJP

મંગલ પ્રભાત લોઢા

૯૭,૮૧૮

V/S

અરવિંદ દુધવડકર

શિવસેના

૨૯,૧૩૨

સુશી શાહ

કૉન્ગ્રેસ

૧૦,૯૨૮

રાજેન્દ્ર શિરોડકર

MNS

૩૯૨૫

નરેન્દ્ર રાણે

NCP

૧૧૧૧

NOTA

૧૨૭૯

મુલુંડ

વિજેતા : BJP

સરદાર તારા સિંહ

૯૩,૮૫૦

V/S

ચરણ સિંહ સપ્રા

કૉન્ગ્રેસ

૨૮,૫૪૩

પ્રભાકર શિંદે

શિવસેના

૨૬,૨૫૯

સત્યવાન દળવી

MNS

૧૩,૪૩૨

નંદકુમાર વૈતી

NCP

૪૮૮૦

NOTA

૧૭૪૮

બોઇસર

વિજેતા : બહુજન વિકાસ આઘાડી

વિલાસ તરે

૬૪,૫૫૦

V/S

કમલાકર દળવી  શિવસેના

૫૧,૬૭૭

જગદીશ ધોડી

BJP

૩૦,૨૨૮

સુનીલ ધનાવા

અપક્ષ

૫૭૦૨

વસંત રાવતે

MNS

૪૫૦૩

NOTA

૩૧૨૬

ભિવંડી-ઈસ્ટ

વિજેતા : શિવસેના

રૂપેશ મ્હાત્રે

૩૩,૫૪૧

V/S

સંતોષ શેટ્ટી

BJP

૩૦,૧૪૮

અબુ આઝમી

સમાજવાદી પાર્ટી

૧૭,૫૪૧

ખાન મોહમ્મદ અકરમ AIMIM

૧૪,૫૭૭

અન્સારી ફાજિલ

કૉન્ગ્રેસ

૧૧,૨૫૭

NOTA

૬૧૨

ઐરોલી

વિજેતા : NCP

સંદીપ નાઈક

૭૬,૪૪૪

V/S

વિજય ચૌગુલે

શિવસેના

૬૭,૭૧૯

વૈભવ નાઈક

BJP

૪૬,૪૦૫

રમાકાંત મ્હાત્રે

કૉન્ગ્રેસ

૮૭૯૪

ગજાનન ખબાલે

MNS

૪૧૧૧

NOTA

૧૬૯૭

કાંદિવલી-વેસ્ટ

વિજેતા : BJP

અતુલ ભાતખળકર

૭૨,૪૨૭

V/S

રમેશ સિંહ ઠાકુર

કૉન્ગ્રેસ

૩૧,૨૩૯

અમોલ કીર્તિકર

શિવસેના

૨૩,૩૮૫

અખિલેશ ચૌબે

MNS

૧૩,૨૦૮

શ્રીકાંત મિશ્રા

NCP

૩૧૮૯

NOTA

૧૪૯૨

બેલાપુર

વિજેતા : BJP

મંદા મ્હાત્રે

૫૫,૩૧૬

V/S

ગણેશ નાઈક

NCP

૫૩,૮૨૫

વિજય નાથા

શિવસેના

૫૦,૯૮૩

નામદેવ ભગત

કૉન્ગ્રેસ

૧૬,૬૦૪

ગજાનન કાલે

MNS

૪૧૯૩

NOTA

૧૯૪૪

થાણે

વિજેતા : BJP

સંજય કેલકર

૭૦,૮૮૪

V/S

રવીન્દ્ર ફાટક

શિવસેના

૫૮,૨૯૬

ઍડ. નિરંજન દાવખરે

NCP

૨૪,૩૨૦

નારાયણ પવાર

કૉન્ગ્રેસ

૧૫,૮૮૩

નીલેશ ચવાણ

MNS

૮૩૮૧

NOTA

૨૧૯૪

નાલાસોપારા

વિજેતા : બહુજન વિકાસ આઘાડી

ક્ષિતિજ ઠાકુર

૧,૧૩,૫૬૬

V/S

રાજન નાઈક

BJP

૫૯,૦૬૭

શિરીષ ચવાણ

શિïવસેના

૪૦,૩૨૧

અશોક પેંઢરી

કૉન્ગ્રેસ

૪૫૫૫ 

વિજય માંડવેકર           

MNS

૩૮૬૦

NOTA

૧૮૯૮

મીરા-ભાઇંદર

વિજેતા : BJP

નરેન્દ્ર મહેતા

૯૧,૪૬૮

V/S

ગિલ્બર્ટ મેન્ડોન્સા

NCP

૫૯,૧૭૬

યાકુબ કુરેશી

કૉન્ગ્રેસ

૧૯,૪૮૯

પ્રભાકર  મ્હાત્રે

શિવસેના

૧૮,૧૭૧

શૈખ ઇસ્લામ વકીલ અહમદ

બહુજન સમાજ પાર્ટી

૫૮૦

NOTA

૨૩૭૮

વસઈ

વિજેતા : બહુજન વિકાસ આઘાડી

હિતેન્દ્ર ઠાકુર

૯૭,૨૯૧

V/S

વિવેક પંડિત (ભાઉ)

અપક્ષ

૬૫,૩૯૫

ફર્ટાડો માઇકલ

કૉન્ગ્રેસ

૧૬,૪૬૭

માનવેલ જોસેફ

અપક્ષ   

૩૯૮૧

સ્વપ્નિલ સંતોષ

MNS

૨૩૨૯

NOTA

૨૯૬૪

ડોમ્બિવલી

વિજેતા : BJP

રવીન્દ્ર ચવાણ

૮૩,૮૭૨

V/S

દીપેશ મ્હાત્રે

શિવસેના

૩૭,૬૪૭

હરિશ્ચંન્દ્ર પાટીલ

MNS

૧૧,૯૭૮

સંતોષ કેને

કૉન્ગ્રેસ

૭,૦૪૮

વિકાસ મ્હાત્રે

NCP

૬૩૪૬

NOTA

૨૦૧૩

ભિવંડી-વેસ્ટ

વિજેતા : BJP

મહેશ ચૌગુલે

૪૨,૪૮૩

V/S

શોએબ ખાન

કૉન્ગ્રેસ

૩૯,૧૫૭

મનોજ કાટેકર

શિવસેના

૨૦,૧૦૬

અબ્દુલ રશીદ મોમિન

NCP

૧૬,૧૩૧

શેખ જાકી અબ્દુલ રશીદ

IMIM

૪૬૮૬

NOTA

૭૯૯

Loading...
 
 
This website uses cookie or similar technologies, to enhance your browsing experience and provide personalised recommendations. By continuing to use our website, you agree to our Privacy Policy and Cookie Policy. OK